เรามีความยินดีอย่างยิ่งที่ต้องบอกว่า หนุ่มน้อยของเราท่านเอง ลูอีส์ ลูอีส์ จากชั้น 8 ได้ชนะเลิศในหมวดหมู่ทีมของนักเรียนชายระดับมัธยมประถมที่งาน AEG Thailand Junior Golf Open 2024 ที่มีความสำคัญ
![ลูอีส์ ลูอีส์ คว้าแชมป์ในการแข่งขัน AEG Thailand Junior Golf Open ปี 2024](https://static.wixstatic.com/media/fb6742_f20652f09a3c48c3841c97ed5c34ed7d~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_147,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/fb6742_f20652f09a3c48c3841c97ed5c34ed7d~mv2.jpg)
การแข่งขันนำเสนอที่ศูนย์กอล์ฟอัลไพน์ เชียงใหม่ ตั้งแต่วันที่ 17-19 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 ลูอีส์ ลูอีส์ ได้โชว์ทักษะอย่างยอดเยี่ยม ทำให้เรารู้สึกภาคภูมิใจอย่างมาก ขอแสดงความยินดีให้กับเขาอย่างสูง!
#ACIS #ACISProud #กอล์ฟ #AEGThailandJuniorGolfOpen #ความสำเร็จของนักเรียน #นักกีฬาอนาคต